[©]_[l-l]_[0*.]<->[G]_[I]_[0*`]_[î]
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
[©]_[l-l]_[0*.]<->[G]_[I]_[0*`]_[î]

[©]_[l-l]_[0*.]<<<τ╒>>>[G]_[I]_[0*`]_[î]

Trang ChínhTrang Chính  PortalliPortalli  Tìm kiếmTìm kiếm  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập  

em coa' dc. vao` trong clan hok nho*`

Go down 
chicken0810
™The™Dark™02™
6 posters
Tác giảThông điệp
™The™Dark™02™
6 túi
6 túi
™The™Dark™02™

em coa' dc. vao` trong clan hok nho*` Empty
Bài gửiTiêu đề: em coa' dc. vao` trong clan hok nho*`   em coa' dc. vao` trong clan hok nho*` Icon_minitimeWed Jul 04, 2007 10:30 am

chao` ca? nha` em Dark day coa' j` ko bjk ka? nha` chj? giao'
chicken0810
5 túi
5 túi

Bài gửiTiêu đề: Re: em coa' dc. vao` trong clan hok nho*`   em coa' dc. vao` trong clan hok nho*` Icon_minitimeWed Jul 04, 2007 10:45 pm

Mày là Dark Kim àh Very Happy muốn được vào thì phải tự giới thiệu đê mới bít mày là ai để xét chứ hok thấy các anh pro làm mẫu choa àh
XBengpro
3 túi
3 túi
XBengpro

Bài gửiTiêu đề: Re: em coa' dc. vao` trong clan hok nho*`   em coa' dc. vao` trong clan hok nho*` Icon_minitimeThu Jul 05, 2007 9:01 am

mai` la. j` ma` khach' khi' chu' tao bit' ma`i tu` ho`i be' roi` lai. co`n phai? gioi' thiu. nh`iu mai` la` con nha` kim nam cong. tien' nhen doc. chu' j` la. j` ma`i tinh' ma`i de^ gai' bo? me ko ca`n gioi' thiu cung~ bit' afro afro afro afro afro afro afro afro afro afro afro afro afro afro afro afro afro afro afro afro afro
vipcongtu
8 túi ( up )
8 túi ( up )
vipcongtu

Bài gửiTiêu đề: Re: em coa' dc. vao` trong clan hok nho*`   em coa' dc. vao` trong clan hok nho*` Icon_minitimeFri Jul 06, 2007 2:09 am

thôi để nói về đức kim thì ra góc khác nha
levis1802
1 túi
1 túi
levis1802

Bài gửiTiêu đề: Re: em coa' dc. vao` trong clan hok nho*`   em coa' dc. vao` trong clan hok nho*` Icon_minitimeFri Jul 06, 2007 11:58 am

bo' may` phan do^i' kich. liet. thang` duc' kim de` nghi. la` chu? key kick ngay ra khoi? phong`
ngoctrai
Admin
ngoctrai

Bài gửiTiêu đề: Re: em coa' dc. vao` trong clan hok nho*`   em coa' dc. vao` trong clan hok nho*` Icon_minitimeFri Jul 06, 2007 12:33 pm

Anh Em bàn Luận Chủ Yếu ở PHần Này Này https://chogioi.forumvi.com/Hai-Lam-Chuyan-f9/BAn-Luan-Va-Aac-Dark-ZA-AAy-t263.htm
Đấy
https://chogioi.forumvi.com
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: em coa' dc. vao` trong clan hok nho*`   em coa' dc. vao` trong clan hok nho*` Icon_minitime

em coa' dc. vao` trong clan hok nho*`
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Cấp Bậc Trong Cái Bang Hội Đây
» Hoa Trong Mộng
» Tan Trong Hư Vô
» Tan Trong Hư Vô [Lil' Knight]
» trong 3 ngay` wa em rat' sorry cac' mod and cac' mem