[©]_[l-l]_[0*.]<->[G]_[I]_[0*`]_[î]
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
[©]_[l-l]_[0*.]<->[G]_[I]_[0*`]_[î]

[©]_[l-l]_[0*.]<<<τ╒>>>[G]_[I]_[0*`]_[î]

Trang ChínhTrang Chính  PortalliPortalli  Tìm kiếmTìm kiếm  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập  

Đến lượt em nói về hiệp gà

Go down 
4 posters
Tác giảThông điệp
vipcongtu
8 túi ( up )
8 túi ( up )
vipcongtu

Đến lượt em nói về hiệp gà Empty
Bài gửiTiêu đề: Đến lượt em nói về hiệp gà   Đến lượt em nói về hiệp gà Icon_minitimeThu Jul 05, 2007 12:20 am

Hiệp gà là người có cá tính , hài hước , nói truyện như con gà đang gáy Very Happy :Dhiệp gà có biệt danh là gà vì trông hắn có dnág người giống con gà
dáng đi cũng giống con gà .Trong cái bang hiệp gà là đứa có nhìu lông nhất, mà các bạn cũng biết gà thì phải nhìu lông:) Smile . Bây h` bạn hiệp của chúng ta đang định đi tán gái ỏ đóng đa. thoi em mỏi tay wá để sau vít típ.
chicken0810
5 túi
5 túi

Bài gửiTiêu đề: Re: Đến lượt em nói về hiệp gà   Đến lượt em nói về hiệp gà Icon_minitimeThu Jul 05, 2007 1:10 am

DKMM dek bít jì thì thôi đừng nói nhiêu. AI bảo mày thía, đây là anh bảo thằng kim gái trường đóa xinh thôi chứ cưa jì Very Happy
ngoctrai
Admin
ngoctrai

Bài gửiTiêu đề: Re: Đến lượt em nói về hiệp gà   Đến lượt em nói về hiệp gà Icon_minitimeThu Jul 05, 2007 1:13 am

Còn Tao Thấy Hiệp Gà Là Người Không Ham Gái Rất Chi Gọi Là có Cái Gì Đó Với Anh Em Cũng Như Cái Bang Hội Mê VLTK Hơn Cả Gái Gú Đôi Khi Tiền Tiêu Đéo Cần Tiền Mua Kim Nguyên Bảo Gà Là Thế Đó Ham Ham VLTK Đến Lỗi Gà Còn Có Cả 4 Mắt Tiện Đây Kinh Doanh Hộ Hiệp Gà Chác Gà Có ACC Cấp Cao Hoặc Đồ Ngon Ai Mua PM:chicken_boy0810 Chấm Hết
https://chogioi.forumvi.com
chicken0810
5 túi
5 túi

Bài gửiTiêu đề: Re: Đến lượt em nói về hiệp gà   Đến lượt em nói về hiệp gà Icon_minitimeThu Jul 05, 2007 1:16 am

Thằng này Pro mình chưa rao mà nóa đã rao hộ mình oài, nhưng ko sao ai chơi Võ Lam muốn lập đội thi PM Hiệp gà sẽ giúp đỡ tận tình
vipcongtu
8 túi ( up )
8 túi ( up )
vipcongtu

Bài gửiTiêu đề: Re: Đến lượt em nói về hiệp gà   Đến lượt em nói về hiệp gà Icon_minitimeThu Jul 05, 2007 4:48 am

Thôi thôi can bố bố chả bàn tán với thăng kim chuyện đi tán gái còn ry`
chicken0810
5 túi
5 túi

Bài gửiTiêu đề: Re: Đến lượt em nói về hiệp gà   Đến lượt em nói về hiệp gà Icon_minitimeThu Jul 05, 2007 5:20 am

Thì đấy là thằng Kim chứ mày bít gì mà nói, khi nào mày nghe từ mồm tao thì hãy phát biểu nhớ
Đã ko biết điều còn thích phát biểu liều ah:D:D:D
™The™Dark™02™
6 túi
6 túi
™The™Dark™02™

Bài gửiTiêu đề: Re: Đến lượt em nói về hiệp gà   Đến lượt em nói về hiệp gà Icon_minitimeThu Jul 05, 2007 9:14 am

áh àh con gà với thằng dái xệ đụng chạm tên mẹ tao nhớ
vipcongtu
8 túi ( up )
8 túi ( up )
vipcongtu

Bài gửiTiêu đề: Re: Đến lượt em nói về hiệp gà   Đến lượt em nói về hiệp gà Icon_minitimeFri Jul 06, 2007 1:33 am

đụng cái đéo ri` hai ông chả suốt ngày ngoi khen với chả chê gái con rì
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Đến lượt em nói về hiệp gà   Đến lượt em nói về hiệp gà Icon_minitime

Đến lượt em nói về hiệp gà
Trang 1 trong tổng số 1 trang