[©]_[l-l]_[0*.]<->[G]_[I]_[0*`]_[î]
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
[©]_[l-l]_[0*.]<->[G]_[I]_[0*`]_[î]

[©]_[l-l]_[0*.]<<<τ╒>>>[G]_[I]_[0*`]_[î]

Trang ChínhTrang Chính  PortalliPortalli  Tìm kiếmTìm kiếm  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập  

Đến mình lào ( Hiệp )

Go down 
4 posters
Tác giảThông điệp
chicken0810
5 túi
5 túi

Đến mình lào      ( Hiệp ) Empty
Bài gửiTiêu đề: Đến mình lào ( Hiệp )   Đến mình lào      ( Hiệp ) Icon_minitimeWed Jul 04, 2007 2:30 am

Lý Lịch Trich Ngang
Full lêm:Vũ Tuấn Hiêp

Hay bị gọi là:Gà 2 chân(đéo hỉu sao có cái biệt danh lày)

Oe Oe:08-10-1991 (Hơn thằng admin 1 tuổi Very Happy Very Happy )

Sở Thích: Chơi Games,Sì Pem(spam) và . . . . giống thằng ngọc Very Happy:D:D

Còn bây jờ là thưc hiện sở thích sì pem :
lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol!
ngoctrai
Admin
ngoctrai

Bài gửiTiêu đề: Re: Đến mình lào ( Hiệp )   Đến mình lào      ( Hiệp ) Icon_minitimeWed Jul 04, 2007 2:54 am

Ghe Nho` Cai' Ji` Cung~ giong' thang` Ngoc
https://chogioi.forumvi.com
chicken0810
5 túi
5 túi

Bài gửiTiêu đề: Re: Đến mình lào ( Hiệp )   Đến mình lào      ( Hiệp ) Icon_minitimeWed Jul 04, 2007 5:03 am

Chuyện anh mày đọc hết của mày oài thấy cũng giống mình thì ......
Kết nhất là câu tenten, câu này chỉ có cái bang anh em mình mới hỉu Very Happy:D:D
ngoctrai
Admin
ngoctrai

Bài gửiTiêu đề: Re: Đến mình lào ( Hiệp )   Đến mình lào      ( Hiệp ) Icon_minitimeWed Jul 04, 2007 5:14 am

Ten Ten Tèn Ten Tén Ten Ten Tèn Ten Tèn
XBengpro
3 túi
3 túi
XBengpro

Bài gửiTiêu đề: Re: Đến mình lào ( Hiệp )   Đến mình lào      ( Hiệp ) Icon_minitimeThu Jul 05, 2007 9:30 am

bo' ong hiep ga` lai tinh vi voi du' chuot chu` nhay? sex roi` toa`n du' sao ko du' bao? giong' than`g beng o? diem? dep. zai ga`n ban`g no' de ma` cu' u' than`g ngoc lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! affraid affraid affraid affraid affraid
oi anh bang dep. zai hon anh hiep ga` kia` ba` con oi nghe cung~ vui tai nhi? lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol!
ngoctrai
Admin
ngoctrai

Bài gửiTiêu đề: Re: Đến mình lào ( Hiệp )   Đến mình lào      ( Hiệp ) Icon_minitimeThu Jul 05, 2007 11:27 am

Đẹp Zai Với Đéo Ai Nhìn Anh Mà Học Tập Gái Mú Ten Ten Sướng Lắm ^^
chicken0810
5 túi
5 túi

Bài gửiTiêu đề: Re: Đến mình lào ( Hiệp )   Đến mình lào      ( Hiệp ) Icon_minitimeFri Jul 06, 2007 12:40 am

Bố mày thích đú thì sao đây là mục của tao đéo phải spam bài, đẹp zai cái lồn ý
vipcongtu
8 túi ( up )
8 túi ( up )
vipcongtu

Bài gửiTiêu đề: Re: Đến mình lào ( Hiệp )   Đến mình lào      ( Hiệp ) Icon_minitimeFri Jul 06, 2007 2:08 am

mấy thằng xấu zai mà cũng đòi đẹp zai hohohoho (tenten vai~)
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Đến mình lào ( Hiệp )   Đến mình lào      ( Hiệp ) Icon_minitime

Đến mình lào ( Hiệp )
Trang 1 trong tổng số 1 trang